Q JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
o WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

TANGAZO

HUISHAJI WA LESENI KWA KUZINGATIA ALAMA ZA CPD

Baraza la Wataalam wa Maabara linawatangazia Wataalam wa Maabara kuwa ifikapo
tarehe 30 Septemba, 2024 muda ulioongezwa kwaaijili ya kukamilisha alama za CPD kwa
mwaka wa fedha uliopita (2023/2024), utafikia kikomo, sambamba na hilo Baraza
linapenda kukumbushia mambo yafuatayo:

1. Wataalam kuhakikisha wanafikisha alama za CPD elekezi ili waweze kuhuhisha
leseni zao kwa mwaka huu wa fedha 2024/2025. Aidha baada ya mwezi Septemba
2024 alama zote zilizopatikana katika kipindi cha mwaka wa fedha 2023/2024
hazitatumika katika kuhuisha leseni, kwakuwa zitaondolewa katika akaunti zao.

2. Wataalam ambao wamelipia ada zao za mwaka 2024/2025 lakini bado
hawajaidhinishwa (not approved) kwa sababu ya kutokufikisha alama za CPD
zinazohitajika, wahakikishe wanazifikisha alama hizo na kufanya mawasiliano kwa
namba 0734005777 ili waweze kuidhinishwa.( Aproved ).

3. Wataalam ambao waliomba “control number’ kwenye mfumo wa HPRS na

hawajafanya malipo, wanakumbushwa kufanya malipo hayo ili kuepusha namba
hizo kuisha muda wake (get expired), ambayo husababisha usumbufu mkubwa
sana.

4. Baraza litatoa kadi za uhuishwaji leseni (Licensing card) mwishoni wa mwezi wa
Septemba,2024 na kuzisambasa katika Mikoa na Halmashauri, hivyo Wataalam
mnaombwa kuhakiki taarifa zenu kwenye mfumo wa HPRS za sehemu mliopo sasa
ili kadi hizo ziweze kuwafikia, Kadi hizo zitatolewa kwa Wataalam ambao
wameidhinishwa (approved) katika kipindi cha mwezi Julai mpaka Septemba, 2024.

5. Wataalam ambao watalipia baada ya kipindi hiki watafanya juhudi binafsi za
kufuatilia kadi hizi katika Ofisi ya Msajili Dodoma-UDOM.

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili

Baraza la Wataalam wa Maabara
28.08.2024




